RSS

Điều kiện kết hôn với sỹ quan quân đội

25 Th4

Ông ngoại tôi từng là lính ngụy vậy bây giờ tôi có kết hôn với một sỹ quan quân đội được hay không?
Trả lời (Có tính chất tham khảo) 

Việc kết hôn với sỹ quan quân đội, ngoài các điều kiện quy định tại Điều 103 – Luật Hôn nhân gia đình 2000 thì phải đảm bảo các quy định nội bộ ngành. Hiện các văn bản này vẫn chưa mang tính phổ biến rộng rãi vì vậy chúng tôi không thể trả lời câu hỏi này giúp bạn.

Advertisements
 

Nhãn: ,

Trả lời

Mời bạn điền thông tin vào ô dưới đây hoặc kích vào một biểu tượng để đăng nhập:

WordPress.com Logo

Bạn đang bình luận bằng tài khoản WordPress.com Log Out / Thay đổi )

Twitter picture

Bạn đang bình luận bằng tài khoản Twitter Log Out / Thay đổi )

Facebook photo

Bạn đang bình luận bằng tài khoản Facebook Log Out / Thay đổi )

Google+ photo

Bạn đang bình luận bằng tài khoản Google+ Log Out / Thay đổi )

Connecting to %s

 
%d bloggers like this: